Ibahagi sa
Games EduUu Games Edu Uu
subscriber
11,100,000
view video
3,172,992,217
count Video
1019
bansa
kategorya
Youtuber since
2011
Ibahagi ito, kung gusto mo ito

Games EduUu Youtube mga istatistika channel

Games EduUu
subscriber
11,100,000
view video
3,172,992,217
count Video
1019
Tinatayang kita sa nakalipas na 30 araw
$ 7.02K - $ 42.1K
0
huling 7 araw
subscriber
100,000
huling 30 araw
200,000
huling 90 araw
3,510,109
huling 7 araw
view video
18,715,287
huling 30 araw
53,790,411
huling 90 araw
petsa view video tinatayang kita
01.12.2022 Thu +1,785,365 $ 669 - $ 4.02K
27.11.2022 Sun +1,724,744 $ 646 - $ 3.88K
24.11.2022 Thu +2,105,583 $ 789 - $ 4.74K
21.11.2022 Mon +2,563,484 $ 961 - $ 5.77K
19.11.2022 Sat +1,381,101 $ 517 - $ 3.11K
16.11.2022 Wed +1,807,362 $ 677 - $ 4.07K
13.11.2022 Sun +1,969,556 $ 738 - $ 4.43K
10.11.2022 Thu +1,469,930 $ 551 - $ 3.31K
07.11.2022 Mon +1,290,368 $ 483 - $ 2.9K
05.11.2022 Sat +2,617,794 $ 981 - $ 5.89K
02.11.2022 Wed +2,445,380 $ 917 - $ 5.5K
29.10.2022 Sat +1,203,277 $ 451 - $ 2.71K
27.10.2022 Thu +2,085,999 $ 782 - $ 4.69K
24.10.2022 Mon +3,610,643 $ 1.35K - $ 8.12K